Mwanzo / Habari / Michezo na Burudani / • SHERIA 17 ZA SOKA: Waamuzi walaumiwa kuziweka

• SHERIA 17 ZA SOKA: Waamuzi walaumiwa kuziweka

Wakati Ligi Kuu Tanzania Bara, ikifikia tamati ya mzunguko wa kwanza, mashabiki wa soka wametoa tathimni ya Ligi hiyo huku wakiwatupia lawama waamuzi kwa kutofuata sheria kumi na saba za soka.

Mashabiki hao, wamesema ushindani ni pale kila timu kuweza kuonyesha uwezo wao , hususan kwa timu ambazo zimepanda Ligi Kuu kuvitetemesha Vilabu vikubwa kwenye Ligi hiyo.

Mzunguko wa kwanza umefikia tamati na mashabiki wanatoa tathimini yao kuhusu ligi hiyo.

Ligi hiyo inafikia tamati mzunguko wa kwanza huku Simba na Yanga zikiwa zinakimbizana Kileleni mwa Ligi hiyo, na hivyo mapumziko haya ya timu zote 16 zitatumia muda huu kujirekebisha pale zilipokosea.

Kuhusu Emmanuel Minga

Check Also

Arusha wasusia uchaguzi wa viongozi

Chama cha riadha mkoa wa Arusha kimepinga kufanyika kwa uchaguzi wa viongozi wa shirikisho la …

Kuimarishwa uwanja wa Nyamagana

Mipango ya kuendeleza soka la vijana huenda ikawa na tija endapo tu serikali chini ya …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *