Serikali kupeleka bungeni muswada wa mabadiliko Tasnia Ya Habari:

Serikali kupeleka bungeni muswada wa mabadiliko Tasnia Ya Habari:

- in Kitaifa

Serikali inakusudia kupeleka bungeni muswada wa sheria ya mabadiliko kwa watumishi wa tasnia ya habari ili kukuza uweledi wa taaluma hiyo.

Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Nape Nnauye ameiambia Star tv kuwa pamoja na masuala mengi muswada huo utatazama juu ya sifa za kufuzu kuwa Mwandishi wa Habari.

Miongoni mwa sifa hizo ni pamoja na kuhitimu shahada kama hatua ya kuhakikisha Mwaandishi wa Habari wanabobea katika masuala wanayoyaandika.

Waziri Nape ametoa kauli hiyo baada ya kuhitimisha ziara yake katika ofisi za kampuni ya Sahara Media Group ambapo ametembelea kujionea namna vituo vya utangazaji wa Star Tv, Radio Free Africa na Kiss Fm vinavyorusha matangazo yake.

 

 

Facebook Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may also like

Wananchi waandamana kukosa maji baada ya mhudumu wa maji kukamatwa na DC

  Na, Ahmed Makongo, Bunda; WANANCHI wa kitongoji