Bodaboda watakiwa kuwafichua wahalifu.

Bodaboda watakiwa kuwafichua wahalifu.

- in Mara

JESHI la polisi mkoa wa kipolisi wa Tarime na Rorya limeutaka umoja wa wafanyabiashara ya kusafirisha abiria kwa kutumia pikipiki maarufu kwa jina bodaboda wilayani Tarime mkoani mara kuwafichua waendesha pikipiki wanao fanya vitendo vya uharifu nyakati za usiku ukiwemo ubakaji wa wanawake na kukimbia na pesa za chenchi za wateja.

kauli hiyo imetolewa na mkuu wa kitengo cha usalama barabarani Tarime, Anthon Kahema wakati akifungua mafunzo ya siku tatu ya waendesha pikipiki wilayani humo.

Imeandikwa na Jumanne Ntono

Facebook Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You may also like

Wananchi waandamana kukosa maji baada ya mhudumu wa maji kukamatwa na DC

  Na, Ahmed Makongo, Bunda; WANANCHI wa kitongoji