Contact Us

P.O. BOX 1732,
Post Road.
Mwanza, Tanzania.
Tel:+255-28-2503262
Fax:+255-28-2500713 /25611193
E-mail:marketing@startvtz.com

177 Comments

  1. hongeren sana startv nyota njema huonekana asubuhi nimatuini yangu siku za usoni mtatisha.ombi langu kama litakubalika muongeze mda kipindi mjadala asbh na pia kwa ridha yake ya renatusi mkinga mm ni mmoja ya mashabiki wake naomben namba yake ya mawasiliano au njia yoyoyte ambayo naweza mpata asanten.from kigoma

  2. Ni mimi tena ninawapa pongezi zangu za dhati kwa jinsi mlivyoboresha muonekano wa vipindi vyenu, BIG Up sana. Sauti inasikika vizuri sana kupitia DSTV channel 291. Bado kitu kimoja tuu kudisplay vipindi kama vile channels nyingine najua kuna siku mtaweza. Kwa taarifa yenu nikiwa nje ya Tz kama kuna Dstv startv inapatikana

  3. mbona hampatikan laity mtandaoni online star tv live naomba msaada

  4. naomba video za series za no greater love na bridge of love

  5. Asanten kwa habar,naomba video ya habar ya tar 16december ya waziri wa elimu akifungua kikao cha wakuu washule

  6. Just found u this evening,as you are big in Tanzania ,I was wondering if you also use English as I can,t speak the other language

  7. Star TV ni station kongwe iliyosheheni waandishi waliobobea pia kwenye tasnia hii ya habari. Mimi nikiwa mtazamaji wa vipindi vyenu vingi, nikili kuwa sijafurahishwa na moderator wa mjadala wa kipindi cha TUONGEE ASUBUHI 27/11/2016, bwana Yusuph Kamote, akiwa na Dr Kondo na Renatus Mkinga kule Dar es Salaam na kwa upande wa Mwanza alikuwepo mkurugenzi wa jiji la Mwanza bwana Kiomoni Kibamba, Juma pamoja na mtangazaji wenu mkongweSamadu Hassan. Mjadala ungekuwa mzuri zaidi kama Yusuph Kamote angesimama kama mdodosaji na muongozaji wa mjadala badala ya kuwa ndiyo mzungumzaji mkubwa na myumbishaji wa mwelekeo wa mjadala. Kwanza yuko too shallow juu mambo mengi ya kitaifa. Lakini hajijui kuwa haelewi mambo mengi, yeye anaongea kwa kuiga watangazaji wabobezi kama Dotto Bulendu, jambo linalomharibia personality na ubunifu wa kwake. Kimsingi hakutakiwa kutuonyesha ni kwa namna gani anazijua AHADI ZA MWANATANU bali ni kwa namna gani VITA DHIDI YA RUSHWA VINAPIGANWA.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *