Wednesday , October 18 2017
Mwanzo / Habari / Kitaifa / KUBORESHA ZAIDI BANDARI YA TANGA

KUBORESHA ZAIDI BANDARI YA TANGA

Mamlaka ya Bandari Tanzania ipo kwenye mchakato wa kupata vifaa vipya vyenye uwezo mkubwa wa kupakia na kupakua shehena na mizigo katika bandari ya Tanga ikiwa ni maandalizi ya kuupokea mradi wa bomba la mafuta ghafi kutoka Uganda hadi Tanzania.

Meneja wa Bandari ya Tanga Henry Arika ametoa kauli hiyo mbele ya ujumbe wa wataalamu kutoka Uganda waliokuwa wameongozana na katibu mkuu wa Wizara inayoshughulikia masuala ya jumuiya ya Africa Mashariki wa nchi hiyo Edith Mwanje.

Kuhusu Emmanuel Minga

Check Also

Makambako yatengewa bilioni 2 za mradi wa maji.

SERIKALI imetenga shilingi bilioni mbili (2) kwaajili ya kusaidia kutatua tatizo la maji katika mji …

Prof. Palamagamba na Majula Bulembo wateuliwa nafasi ya ubunge.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *