Wednesday , October 18 2017
Mwanzo / Habari / Kitaifa / Makambako yatengewa bilioni 2 za mradi wa maji.

Makambako yatengewa bilioni 2 za mradi wa maji.

SERIKALI imetenga shilingi bilioni mbili (2) kwaajili ya kusaidia kutatua tatizo la maji katika mji wa Makambako mkoani Njombe huku milioni 800 zikitengwa kwaajili ya kuchimba visima maeneo mbalimbali ya Mji huo.

Waziri mkuu Mhe. Kassim Majaliwa ametoa kauli hiyo ya serikali kwa kuwa mji wa Makambako ni mji mkubwa wa kati ambao ni mapitio ya kwenda nchi za Zambia na Malawi.

Kuhusu Kisibi Isaya

Check Also

Prof. Palamagamba na Majula Bulembo wateuliwa nafasi ya ubunge.

TAKUKURU Tabora yaokoa milioni 173

Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (TAKUKURU) mkoani Tabora, imeokoa kiasi cha shilingi milioni …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *