Programme

132 Comments

  1. aisseee manazingua bhna ndo maana super brand kila siku ITV

  2. Sorry guys ningeomba mturudishie time ile ile ya bridges of love ila muwafanyie hao wengine fair time ya marudio iwe jumapili yaonyeshwe ya wiki nzima ili iwe fair kwa siye wengine jamani
    Na hata wakati mnaanzisha hii program saa moja ilikuwa shida ila nika adopt so hao wengine wapen marudio yao ila siye wengine tuliofuatilia since day one hamjatufanyia fair
    Please guys bring back bridges of love

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *