Wednesday , October 18 2017
Mwanzo / RFA Live

RFA Live

44 Maoni

  1. Rfa inakatika katika kila wakti yaani wastanj wa kila baada ya dakika moja inakatika hewani na kurudi baada ya dakika 10 then dakika moja tena inakatika!!! Fanyienj kazi hii kitu…mnatuboa na kutupoteza wasikilizaji wenu.

  2. yes !mko powa deo from bagamoyo!!

  3. Sigsbert Rutajunara

    Hi all the Presenters at RFA studio in Mwanza.
    Nipo hapa United kingdom nawapata vizuri sana na kibao chenu cha Pepe kale.

    Big up

    Sixbert.

  4. Selemani N. Mtendjwa

    Thank u so much n congratulations rfa.. nawanasa vilivyo toka pande za united states
    ..kazi njema Mungu awabariki!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *