RFA Live

40 Comments

  1. Startv mpo vizur sana katika matangazo yenu .

  2. Hamic Masenza

    Siwapati siku hizi

  3. elibariki kateman

    katavi hatuwapati rekebishen mambo tuendelee kuenjoy na RFA

  4. Mnasikika murua online
    hongeren

  5. Hamic Masenza

    RFA naipata vizuri sana ila Start TV live ndo siwapati sijui kwa nini? Naomba mnisaidie if possible!

  6. mwandu msendo

    mko vizur sana

  7. Michael Minja

    Nafurahi kuona mmerudi ONLINE nawapata vizuri sana nikiwa ITALY maana nili wamiss sana RFA.

  8. RFA nawakubali kwa watangazaji mahiri na wanaofuata maadili ya kazi ya utangazaji. Pia kwa vipindi vizuri vinavyoelimisha jamii

  9. RFA Nawakubali kwa watangazaji mahiri wanaofuata maadili ya utangazaji na vipindi vizuri vinavyoelimisha jamii

  10. RFA NA STARTV NAWAKUBALI KINOMA

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *