Coverage

VN:D [1.9.22_1171]
Rating: 4.6/10 (39 votes cast)
VN:F [1.9.22_1171]
Rating: +4 (from 6 votes)
Coverage, 4.6 out of 10 based on 39 ratings

22 Comments

  1. DR DAMIAN S ASSENGA says:

    Wapendwa Star Tv. Kuna ubishi hapa naomba kujua hii tamthilia liyo hewani tangu saa 3 usiku leo imechezwa nchi gani?

  2. Philip newton says:

    Booring broadcasting TV ever

  3. malik says:

    guys come on, tuwe consistent in online broadcast. some times i try to stream but u guys r actually not online. make it 24/7 service please.
    thx.

  4. jackson says:

    Please I request you people to give me the tender on you website in section of uploading blogs. |Thank you hope you will consider my request.

  5. george says:

    Mbona picha haionekani ni sauti tu inatoka

  6. tatu says:

    naombeni mrudie tamthilia ya legal wife sehemu ya mwisho.

  7. Alex says:

    Nilisikia mmetangaza habari za jkt kwa mujibu wa sheria mwaka 2015 hizi habar ni kwel?

  8. ATUGANILE MBAPA says:

    naomba mrudie tamhilia ya be careful with my heart ya jumapili

  9. Nancy says:

    jamani nisaidien nifanyaje ili niweze kuangalia star tv online maana kilan siku script not found nipo arusha

  10. maseri says:

    yani mm tangu mwaka jana mwezi wa tano star tv siipati hewani kwa dish sijui kuna shida gani huku kilimanjaro

  11. IMANI says:

    star tv mbona hampatikani kwenye dishi?

  12. Fatma says:

    hi star jaman ndo manyara-hanang hamtak tuone vpindi vyenu?sio vzur kubaguana huku hakuna mitambo ya vng’amuz ni dish tu za analog.

  13. charz kc mndeme says:

    jifunzeni kwenda na tarehe kwani tangu mambo ya miezi iliopta ndio tukifungua tunaona

  14. Mlanzi says:

    Mbona startv haipatikani kigoma.station hii inapendeka sana kama kuna tatizo tunaomba mrekebishe tuweze kuwapata.

  15. @dkoloseni says:

    Hi startv,mbona siku hizi hatuwapati hapa kasulu?kama mmebadilisha frequency zenu tupeni ii nasi wananchi wa kasulu tupate vipindi vyenu!

  16. Jordan says:

    Startv ni kati ya chaneli bora sana hapa Tanzania na ina watu wengi wanaoitazama kwa sasa. Lakini huku Mtwara tunaotumia dish hatupati tena. Kuna shida gani? Kama kuna jambo lolote mtufahamishe. Siyo kila mahali wanatumia ving’amuzi. Tulio vijijini tunatumia dish za zamani.

  17. peter says:

    hampatikani kwenye setelite

  18. peter says:

    mbona siku hizi startv haishiki kwenyedish? au mmebadili friquency?

  19. ABDALLAH UMANDE says:

    MBONA StarTV HAPA IRINGA MJINI,,HAMPATIKANI TANGU JUZI MCHANA KWA WASIOTUMIA VING’AMUZI NA SATELITE DISH?.?

  20. MAULIDI BURA says:

    nyinyi kama sikosei mnategemea matangazo kiuchumi msijidanganye kudhani kuingia mfumo wa kulipwa per view mtafaulu kwa tanzania bado haijafikia huko, lazma channel zionekane free mkusanye mapato kwa matangazo?

  21. MAULIDI BURA says:

    star tv haionekkani hapa kwetu Kondoa, Dodoma, katika sattelite dish hivi karibuni na hali watu wa huku hatujafikiwa nahiyo huduma ya vingamuzi wapo zuku ambao ni lazima ununue dishi lao bei ni ghali tofauti na vingamuzi vya star times ambavyo vipo Dodoma mjini tu. Hivyo huku mnatufanyia vibaya kwa kutunyima matangazo yenu.

  22. nakutakia afyd njema baba wa africa au babu yangu nelson mandela,mkombozi wa bara letu,mungu akubariki akuponye nanguvu zikurudie uwe imara,amen.

Leave a Comment