StarTV Live

VN:D [1.9.22_1171]
Rating: 4.6/10 (1479 votes cast)
VN:D [1.9.22_1171]
Rating: +74 (from 454 votes)
StarTV Live, 4.6 out of 10 based on 1479 ratings

690 Comments

  1. Maureen de Souza says:

    I’m watching dstv in Kenya. U r channel. U forgot to switch to the Philippines or Chinese program. What is wrong

  2. Dennis says:

    Jamani Kwani hawa Star TV Hawapo? maana wameweka sehemu ya kupata feedback na hakuna ata aliejibu malalamiko yote Haya bhana unamaana hawaoni hizi comments

  3. Hamic Masenza says:

    Sipati Live kila siku

  4. Tumechoka but we will remain love our country…I love u Tanzania

  5. Francis says:

    Najua siwezi kuuliza lakini nalazimika, kwani hiyo mitambo yenu ina matatizo gani? Miezi kadhaa iliyopita ilikuwa siku mbili hewani halafu siku mbili offline. Lakini kwa sasa ndio mmepotea kabisa sisi watazamaji wa mtandao hatuwaelewi kuna shida gani?

  6. Consolata Nyambune says:

    StarTV, RFA, KISSFM, naomba wahusika waangalie kuna tatizo gani hampatikani , mimi kwa mara ya mwisho nimewapata July 2, 2016.

  7. Said Hamad says:

    satr tv , yani mmepotea hewani karibu wiki mbili sasa

  8. Nashu says:

    Jamani mbona sauti tuu picha hakuna, nimepiga simu kapokea somebody Majura eti yee yuko mwanza, labda tatizo ni dar tuu aaah chekini basi lisaa sasa limepita

  9. mugisha rweyemamu says:

    star tv mmepotea tena hewani jitahidi rekebisheni mitambo mrudi hewani tunakosa habari

  10. Jackline Yeuda says:

    Tamthilia

  11. Eliab MAganga says:

    hii tamthilioa imewashinda? kama sio imeishia wapi? wiki moja imekuwa mwezi mmoja? mnaboa sana

  12. Francis says:

    Star tv mnanikosha kweli mko vizuri naomba Mungu awalinde

  13. mugisha rweyemamu says:

    you are doing your best, keep it up! great job.

  14. RICHARD says:

    STAR TV mko juu. Keep it up.

  15. I like your service

  16. MASSIMO says:

    Utalii Tanzania kwishaaaaaaaaa. Wakati wenzetu wanafuta kodi zote kwenye sekta ya Utalii ili wauzaji wapate unafuu wa kuuza Taanzania inaweka mambo yanayokatisha wauzaji kuuza. Wakenya wana ndege zao zaidi ya 30 zinaenda Ulaya na wamepunguza bei za abiria ili waje kwa wingi. Tanzania haina hata Treni au Meli. Rais wetu mzuri sana lakini washauri alio nao wamefeli mitihani. Hatuna watu waliosomea uchumi. Liseni dola 2000 ni nyingi sana na ndizo zinachangia wanaolipa wawe wachache. Makampuni mengi yameshindwa kulipa na mengi ni ya Wazawa. Serelali ya CCM labda iniambie nia yao ni kuwatoa Wazawa kwenye Sekta hiyo. Kawaida wageni wanalipa mwaka mmoja mpaka miwili kujiandaa kutembelea Tanzania. Hii inamaana Muuzaji wa Sekta ya utalii asilipe wafanyakazi mishahara ili alipe tofauti ya mahesabu yaliyowekwa na Serekali kwani hawezi kumwambia mgeni aongeze. Huo ni uhuni. Lazima twende kama wenzetu kama tunataka kutangaza nchi yetu. Kama tutakurupuka tutajikuta tunaua Sekta ya utalii. Waziri mwenye dhamana anadiriki kusema hataki mtalii masikini. Akija Tajiri utamsafirisha kwenye barabara gani kule Serengeti na Ngorongoro. Akija Tajiri utamlaza kwenye hoteli gani kwani hizo Sopa na Serena mnazosema ni 5* wakati sio ni 4*. Hatuna 5* Tanzania. Waziri aombe radhi kwa kutukana kuwa hata wageni Masikini.

  17. james says:

    jana na leo hampatikani… nini tatizo?

  18. Stella says:

    Mimi anauliza hv kwann mkiwa mnatuletea tamthilia utakuta ht miez hazioneshwi au ikifika siku ya kuoneshwa tunaambiwa week ijayo nashndwa kuelewa kwann mnapoleta tamthilia muwe mnahuhakika hatutakuwa na vtatizo km hv kwa kwel mtusaidie ktk hili mpk tu naona kero ss

  19. Benedict Jonas says:

    Imani yangu mu-wazima Star Tv
    Watu wao deal na mitambo kuna tatizo kama mmejaribu kuingia online kuna mwingiliano habari za kitaifazinaingiliana na habari za kimataifa mara unaona vita. lakini pia mnakatikakatika sana tunaomba mshugulikie hilo tatizo

  20. MASSIMO says:

    Bajeti nzuri ila imewaonea watu wanaofanya biashara ya kazi za kusafirisha watalii. Wazawa wanalipishwa dola 2000$ wakati huo huo wanalipa magari mambo mengi sana. Wanalipa wageni kingia hifadhini, wanalipia magari mapato, sumatra, nk. Pamoja na mzigo huo wa malipo wanataka walipe Mapato TRA. Hivi wataendelezaje familia zao. Jambo la kushangaza kabisa ni kwamba wenzetu wa Kenya wanalipa liseni dola 100 tu ikiwa ni pamoja na liseni ya manispaa. Zanzibar wanalipa dola 300 tu na tuko nchi moja. Kodi ni mzigo kwa wasafirisha Watalii na ndio maana wengi hawakati liseni.

  21. Hashim says:

    Hampo hewani Star Tv!

  22. Gaudence says:

    Stream not found, please tusaidieni huko watu wa mitambo

  23. Eli says:

    Startv wapi?????

  24. mugisha rweyemamu says:

    habari star tv. nina kama wiki moja sipati huduma ya star tv live mtandaoni sijui ni kwanini mnaweza nisaidia?

  25. Consolata Nyambune says:

    Tunaomba mafundi mtusaidie kutatua hili tatizo la Startv kukosekana online! Mdau nikiwa Atlanta GA.

  26. Pitos says:

    Tatizo la kukosekana kuwa hewani ni la mara kwa mara! Tutashukuru endapo team ya ufundi ya Star TV mtalifanyia kazi ili kulitatua (ikiwezekana liishe)!

    Ndimi mdau, Sweden.

  27. emelesiana says:

    Stream not found, please tusaidieni huko watu wa mitambo

  28. Said Hamad says:

    stream not found , tunaomba muirekebishe ili iweze kupatikana tena online , please

  29. MASSIMO says:

    Mauaji Tanzania yanasababishwa na sheria kupitwa na wakati, Rais kutokusaini watu waliohukumiwa vifo, Wahalifu kutohukumumiwa na vyombo vya sheria kwa mda muafaka. Mtu ameshikwa na mkono wa mtu lakini upelelezi wanasema bado ha ha ha ha. Rushwa imetawala sheria zetu.

  30. Hazi says:

    steam not found. kwa hiyo futuhi leo siangalii.

  31. nicholaus mushi says:

    Niko Uingerza leo siku ya 4 Star Tv hampo hewani. stream not found. na hali ii hutokea mara kwa mara.

  32. MASSIMO says:

    Dar es salaam washaurini hawa watu wanaondesha mradi wa Mabasi yaendayo kwa kasi wauze tiketi zao kwa mawakala kupunguza msongamano kama yanyavyo makampuni ya Simu. Wekeni tiketi zenu kwa mawakala wa Voda, Airtel, Zantel, Tigo nk. Fanyeni kazi kwa kutumia tekinolojia ya kisasa.

  33. emelesiana says:

    Stream not found, pande za Iringa me mdau leo startv live cjapata

  34. emelesiana says:

    Leo startv live hatuipati kwa mda huu, tunaomba bhas mturekebishie ili nasi tuone

  35. MASSIMO says:

    Watanzania msipige kelele kukosa Sukari kwani Wakati CCM na Serekali yake ilipokuwa inaua viwanda kwa kubinafisisha mlikuwa wapi?. Wakati viwanda vya Sukari, Bia, Nguo na Matairi vinabinafisishwa mlikuwa wapi?. Watanzania kwa kulalamika mnaweza shinda medali ya Dhahabu. Mliwachagua CCM lakini mtakoma. Hata siku moja FISI hawezi kuwa KONDOO.

  36. Steve says:

    Tunashukuru kwa maoni yenu Wadau. Tunawahakikishia kuwa sauti kati ya RFA, Kiss FM na Star TV kwenye mtandao haziingiliani. Tumefanya majaribio kwenye simu za Android na iOS, pia kwenye browsers aina 6. Tunachobaini, mwingiliano unaweza kuwepo pale unapobofya kitufe cha Play cha mojawapo ya channel halafu unabofya kingine bila kubofya Stop kwenye kile cha awali. Njia rahisi kuondokana na hili likijitokeza ni ku Refresh browser yako kisha ku Play kinachokuhusu. Ahsanteni na karibu tena.

  37. Consolata Nyambune says:

    Mwingiliano wa sauti kati ya Startv, RFA, KISSFM, kweli upo.Ila kabla hili halijawekwa sawa na wahusika au watueleze lengo ni nini. Ambacho mimi huwa nafanya ni kuvistop vile ambavyo hauhitaji kusikiliza .

  38. cosmas hinju says:

    naomba mtusaidie kuondoa mwingiliano wa sauti za RFA,KISS FM na STAR TV tunapata shida ya nini tusikilize ama kutizama

  39. Abel Masanja says:

    Habari Star Tv,

    Kuna mwingiliano wa wa sauti kati ya RFA, Kiss FM na Star Tv, naomba mrekebishe hilo. Vinginevyo nawashukuru kwa namna ya pekee kabisa kwa kutuwezesha na sisi tuliombali na nyumbani kujua nini kinaendelea huko.

    Ahsanteni sana

Leave a Comment