StarTV Live

VN:D [1.9.22_1171]
Rating: 4.6/10 (1465 votes cast)
VN:D [1.9.22_1171]
Rating: +72 (from 446 votes)
StarTV Live, 4.6 out of 10 based on 1465 ratings

636 Comments

  1. MASSIMO says:

    Polisi atawekwaje kwenye kituo kimoja mpaka anastaafu. Mbona Mwalimu Nyerere alikuwa anawahamisha. Mheshimiwa tumbua jipu hili lina USAHA.

  2. MASSIMO says:

    Tuliambiwa Mahakama ya Mafisadi itaanza baada ya siku 100 mbona sasa wameanza kukata reli zetu mahakama inaanza lini au ndio wale wale. Mlisema hapa ni kazi tu ndio mumeanza kukata reli ya TAZARA.
    Mimi narudia na nitaendelea kusema. Bila kuwatumbua Polisi kwa kuwahamisha kwenye maeneo ya kazi Ufisadi na Rushwa haitaisha milele. Mheshimiwa Rais hamisha hawa Polisi wadogo na wakubwa wanaendeleza Rushwa kwa kuizoea Mikoa wanayokaa. Tenga fedha kuwahamisha Polisi hawa bora upumzishe miradi ya Barabara. Polisi wanayo magorofa, na Magari huku wakinunua maeneo kujenga. Polisi sasa wanafanya kazi kwa Mazoea. Hamishaaaaaaaaa.

  3. MASSIMO says:

    Rais wetu na Waziri wetu mkuu umesoma shule kuna faida gani kuonyeswha harusi zinazofanyika nchini badala ya kuonyeshwa muendekezo wa Bunge mbona tuliowaamini mnatutia mashaka hata kabla ya Mwaka.

  4. Juma Kambuki says:

    YANI NYINYI STAR TV NIKIBOKO SANA MNAKWEDA NA WAKATI MMELIZIDI HADI SHIRIKA LA HABARI LA TAIFA NYINYI NAMBA MOJA WENGINE WANAJIKONGOJA HONGERENI SANAA

  5. MASSIMO says:

    Mimi napenda sana Muungano uwepo lakini hawa ndugu zangu wa Zanzibar wananishangaza kusema Keki ya Taifa igawanywe sawa. Wao wako takribani Laki Nane wakati Tanganyika watu wako Milioni takiribani 48. Itawezekanaje mgao uwe sawa.

  6. Philipo says:

    Kipindi kizuri kuchanganya na maneno ya kiingereza kwenye uendeshaji wenu wa ipindi kana kwamba kswahili hakijitoshelezi mpaka kikope maneno! Inakera ana

  7. MASSIMO says:

    Wanafunzi wa shule ya msingi Mto wa mbu wamezimia kabisa. STAR TV tumeni waandishi wa Habari mto wa Mbu.

  8. MASSIMO says:

    Mheshimiwa Rais hatuwaamini tena Polisi wa hapa kwetu Mto wa mbu kwani mara tatu wanawaachia wahalifu wa UBAKAJI. Leo hii kumepigwa mabomu zaidi ya 20 baada ya kina Mama kuamua kuandamana baada ya Wasichana 3 kubakwa na kufariki kwa kipindi cha mwezi mmoja. Tusaidie kuwaondoa hawa Askari wala rushwa. RPC Manyara na Arusha fuatilieni janga hili.

  9. makali says:

    MI KWANGU STAR IKOBOMBAAAAA, BIG UP STAT MMEWAFUNIKA WENGINE BALAA, ninyi mpo kwenye ndege wengne wako ya mguu, hahahahah, aksanteni

  10. Juma kambuki says:

    Mko juuu Star TV hamna mpinzani

  11. Juma kambuki says:

    Mko juu wakuna wengine

  12. Juma kambuki says:

    Sarut kwenu Tanzania nzima nyinyi pekeyenu ndo mnapatikana live online

  13. MASSIMO says:

    Mheshimiwa Rais JOHN POMBE MAGUFULI tumbua majipu kwa hawa Polisi wanaofanya biashara ya kusafirisha abiria kwa kutumia MATATU, na VIFORD vibovu katika miji mbali mbali Tanzania huku wakiwanyanyasa wafanya biashara wa mabasi yao mapya kwa kuwatumia maafisa wa SUMATRA. Mwisho anza zoezi la kuwahamisha Maaskari waliokaa katika baadhi ya vituo kwa mda mrefu kwani wanafanya biashara kwa mazoea na wengine wakituhumiwa kukodisha silaha kwa majambazi na kutumika kupora wafanya biashara. Mwisho lakini sio kwa umuhimu silaha zimejaa kwenye majumba yetu. Kwa kuwa hakuna vita na nchi ina amani tumia Jeshi la Polisi, Magereza, Mgambo, na JWTZ kupita nyumba hadi nyumba kukagua silaha.

  14. Said Hamad says:

    Ahsanteni sana star tv ,watangazaji na waendesha vipindi wote , tunawashukuru sana kwa tamthilia hii ilioisha leo , hongereni sana

  15. irene absalom says:

    Jaman mbona hampo ktk king’amuz cha star time jaman fanyen juu chin mlud

  16. cylvia david majan says:

    nampenda sana sauda mlima big up sana cc wangu

  17. cylvia david majan says:

    nawapenda sana startv

  18. MASSIMO says:

    Serekali iangalie kodi upya za wazawa wanaofanya biashara ya kusafirisha watalii. Kampuni ilipe dola 2000$ kisha ilipie wageni ndani ya Hifadhi mwisho kodi hiyo hela wanatoa wapi?. Huku ni kufundisha Watanzania wizi.

  19. Raymond Muhondezi says:

    Naomba ratiba ya marudio ya tamthilia ya “No greater Love”

  20. ALEX NKONYA says:

    STAR TV iko safi kwa kipindi hiki cha boringo. inafanya bye!

    niko Tabora-Uyui

  21. MASSIMO says:

    Wazanzibar mtaimba na kucheza rumba lakini kuna tatizo. Hakikisheni mnaweka mambo sawa. Tukija kwenye ajali iliyotokea kwenye msafari wa Waziri wa Tamisemi mimi nashauri tuwaige Waingereza. Tabia ya Askari Polisi kuweka magari pembeni wakati wakubwa wanapita imepitwa na wakati. Waziri mkuu wa Uingereza anatumia barabara huku raia nao wakitumia bila wasiwasi. Tanzania tu ndio watu wananyimwa kutumia barabara wakati sisi ndio walipa kodi. Watu wa malori saa ingine wanafanya makusudi kwani wanacheleweshwa safari zao.
    Mwisho uchaguzi wa 2020 tuweke tu wagombea wa 4 kutoka uraiani kwani vyama vya Siasa havina nafasi na mheshimiwa Rais alishasema mavyama mengi ya nini?. Futeni vyama vya siasa vinakula ruzuku bure. Wagombea wateuliwe tu toka uraiani maana mavyama ya Siasa yanakula kodi zetu bure. Serekali inawaonea wawekezaji wazawa kwenye sekta ya Utalii. Kwa nini Liseni za Utalii Kenya ni dola 100$ tu,kule Zanzibar dola 300$ lakini Tanzania bara dola 2000$ na tupo pamoja Afrika mashariki. Tanzania bara acheni kuwaonea wazawa.

  22. miyogo moses says:

    startv mpo juu sana nawapata nikiwa hapa eldoret kenya

  23. BOFYA HAPA kutazama azam tv live online

  24. SHEKUE MZONGE says:

    Hongereni Star TV kwa kufuatilia uchaguzi huu wa marudio na kutupatia matokea inshaallah ya uchaguzi.

  25. MASSIMO says:

    Serekali inhanyanyasa wapinzani tu mbona mafisadi hadiu leo wanapeta tu. Nchi zilizoendelea kama Marekani wanavyo vyama vya upinzaqni lakini Tanzania vyana vinapigwa vita. Kama sio vyama vya upinzani Mngejitahidi kujivua mangamba ambayo hadi leo mumeshindwa. CCM na viongozi wake badilikeni.

  26. MASSIMO says:

    Mimi ugomvi wangu ni hawa watu wa Ngorongoro. Dereva ameshatoka na wageni ndani ya hifadhi kadi itaandikiwaje “OVERSTAY”. Eti kadi inaendelea kula hela kumbe hizi hela wanachukua na kugawana. Hivi mtu anaweza kuwa ndani ya hifadhi asikamatwe. Acheni “WIZI” Waziri mwenye dhamana rudisha hifadhi hii TANAPA. Wafanyakazi wa Ngorongoro wezi sana alafu hawana kauli nzuri kwa wateja.

  27. Oscar says:

    Please increase the quality of your stream, inaonekana vibaya sana. make it 480p at least!

  28. Ibrahim says:

    Kama unataka ku stream STARTV pamoja na tv nyngne na pia kucklza redio live online kwa android smartphone tumia app ya PUFFIN WEB BROWSER inaptkana playstore app hij ni ya ajabu sana kwan ina plugin adobe flash player automatically haiitaj ku install ukimaliza kuinstall we anza ku stream tu mkuu @ ROUNUPP

  29. rounupp says:

    Tafadhali kama mnaona haya maoni tunaomba majibu ni aina gani ya plugin inatakiwa ili tuweze angalia Startv-Live Stream kwenye simu za Android, Windows na zinginezo ili msipoteze watazamaji. Na kama inashindikana kwanini msirushe hiyo live stream ambayo ipo supported na common plugin ambazo simu nyingi zinazo support kama live tv nyingine za hapa Tz.

  30. rounupp says:

    Tafadhali kama mnaona haya maoni tunaomba majibu ni aina gani ya plugin inatakiwa ili tuweze angalia Startv-Live Stream kwenye simu za Android, Windows na zinginezo ili msipoteze watazamaji. Na kama inashindikana kwanini msirushe hiyo live stream ambayo ipo supported na common plugin ambazo simu nyingi zinazo support kama live tv nyingine za hapa Tz

  31. Mugisha says:

    I can’t access the live services I am told that the plug in is not supported. What should I do? Which plug in should I download which is supported?

  32. dottojoel says:

    Thank u.

  33. zahra says:

    thankyou

  34. rounupp says:

    Ninajaribu kufungua hiyo link ya Startv live kwenye simu yangu ya Sumsung galaxy S3 Neo ila naona inakataa kufunguka inadai plugin required tafadhali mnaweza kuweka jina la aina ya plugin ambayo inahitajika ili niweze kuview vipindi vyenu, simu ina run kwenye OS ya Android ver 4..

  35. bulashi says:

    vipindi vyenu vingi ni vya kuelimisha sana star tv … i’m content with your programs.

Leave a Comment