Star TV Live

759 Comments

  1. thanx is better kutuwekea online tv lakini naomba mtandao uboreshwe maana kidogo tu utaona sever not found mpaka inaboa

  2. hongereni sana star TV nawapata vizuri online nikiwa INDIA…
    Keep it up

  3. why cwapat live onlinejaman wengine twaishi polini.

  4. Startv mbona nimeshindwa kuona startv Online

  5. Jamhuri David William

    Hongera P. Mabuga na timu nzima ya Star TV kwa vipindi vya kusisimua na kuelimisha.

  6. PICHA INAGANDAGANDA

  7. audifance chitimbwa

    wengi tunapenda kutumia star tv kwa njia ya mtando lakini inakuwa vigumu namna ya kujiunga tunaomba maelekezo zaidi.

  8. acheni ubabaishaji,mnasema mpo online wakati not found,uzeni samaki huko mwaloni wehu nyie

  9. TUNAOMBA MTUFAAMISHE JINSI YA KUJIUNGA NA STARTV LIVE

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *