Sunday , September 24 2017
Mwanzo / Star TV Live

828 Maoni

  1. hamjajipanga,nyie..jmany..mnaleta taarifa za habarza huko nje why??..nmakosa watu hivihivi..!na leo tena am sure hamta weka tamthilia

  2. Mbona mnaweka vipindi vya huko nje tu ambavyo havieleki tangia juzi, au tv yangu ndo inashida😁😁

  3. Hakuna sauti na inagoma jamani what’s wrong? ?

  4. Sawa tu nyie star tv

  5. Star Mnaboa bana, tatizo ni nini kwani? Kuweni competitive ili kumaintain credibility yenu. Sasa maana yake nini kutokuwa hewani kwa muda mrefu bila taarifa ya sababu kwa wateja wenU?

  6. What wrong with star tv mnakera bas tu

  7. What wrong with you star tv

  8. My Company would like to contact your Company. Please could you mail me a contact number. Many thanks

  9. Jamani sauti please. Hiki kipindi hakisikiki. Mitambo hiyo jamani, wengine tuko mbali huku tunaangalia kwa simu

  10. Sauti please

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *