Tuesday , October 17 2017
Mwanzo / Habari / Biashara na Uchumi / Wafanyabiashara walioificha sukari wafanyiwa maombi maalumu..

Wafanyabiashara walioificha sukari wafanyiwa maombi maalumu..

sugar

Askofu wa Good News for all Ministry Dokta Charles Gadi amefanya maombi maalumu ya kuwafungua wafanyabiashara wa sukari nchini walioficha bidhaa hiyo ili kuacha tabia hiyo inayowatesa watanzania.

Kupitia maombi hayo ametoa siku tatu za kuwataka wafanyabiashara hao kuitoa sukari ambayo itahitajika zaidi hususani katika kipindi hiki ambacho waislamu wanatarajia kuanza mwezi mtukufu wa Ramadhani.

Kuhusu Emmanuel Minga

Check Also

KAZI ZA SANAA NCHINI: Utafiti duni wachangia kushusha ubora wake

Katibu mtendaji wa bodi ya Filamu Tanzania Joyce Fisso anasema wasanii wa maigizo nchini hawana …

WALIONUNUA VIWANDA MKOANI MARA

Mkuu wa mkoa wa Mara Dokta Charles Mulingwa amewataka wawekezaji waliouziwa viwanda na serikali mkoani …

Maoni

  1. Geoffrey mlowe

    Mpangilio ni mzuri sana endeleeni kubooresha zaidi

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *