Mwanzo / Habari / Biashara na Uchumi / Wakazi wa kanda ya ziwa watakiwa kuwekeza Rock City Shopping Mall

Wakazi wa kanda ya ziwa watakiwa kuwekeza Rock City Shopping Mall

mall

Wakazi wa jiji la Mwanza na kanda ya ziwa wamehimizwa kuchangamkia fursa zinazopatikana kupitia kitega uchumi cha Rock City Shopping Mall kinachotajwa kuchochea ukuaji wa uchumi kupitia biashara za huduma na bidhaa.

 

Imeelezwa kuwa Uwekezaji zaidi unaoendelea kudhihirika katika kitega uchumi hicho ukitumiwa vyema na wakazi wa kanda ya ziwa utakuwa chachu ya mabadiliko ya kiuchumi kwa mtu mmoja mmoja na Taifa kwa ujumla.

Uwekezaji katika jengo hili umekwishatoa fursa za ajira kwa watu wapatao mia tatu hivyo kuendelea kwa uwezekezaji zaidi kunafungua milango mipana ya vichocheo vya uchumi kama vile ajira,huduma bora na kipato cha uhakika kwa watu wa kada mbalimbali.

Kuhusu Emmanuel Minga

Check Also

KAZI ZA SANAA NCHINI: Utafiti duni wachangia kushusha ubora wake

Katibu mtendaji wa bodi ya Filamu Tanzania Joyce Fisso anasema wasanii wa maigizo nchini hawana …

WALIONUNUA VIWANDA MKOANI MARA

Mkuu wa mkoa wa Mara Dokta Charles Mulingwa amewataka wawekezaji waliouziwa viwanda na serikali mkoani …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *