Mwanzo / Habari / Biashara na Uchumi / Wakazi wa Tabora walia na bei ya sukari Mwezi mtukufu wa Ramadhan..

Wakazi wa Tabora walia na bei ya sukari Mwezi mtukufu wa Ramadhan..

Sukari

Wakati waumini wa Dini ya Kiislamu wakiendelea na funga ya Mwezi mtukufu wa Ramadhan, hali ya upatikanaji wa sukari kwa Mkoa wa Tabora inadaiwa kutoridhisha kutokana na bei ya bidhaa hiyo kufikia hadi shilingi elfu tano katika baadhi ya maeneo ya vijijini.

Hali hiyo imewafanya waumini wa dini ya kiislamu kuwa katika wakati mgumu kwa vile funga yao kwa asilimia kubwa inategemea bidhaa hiyo.

Bei ya Sukari katika Mkoa wa Tabora inaanzia shilingi elfu tatu hadi elfu tano kwa kilo,huku wakazi wengi wakishindwa kumudu kuinunua.

Kuhusu Emmanuel Minga

Check Also

KAZI ZA SANAA NCHINI: Utafiti duni wachangia kushusha ubora wake

Katibu mtendaji wa bodi ya Filamu Tanzania Joyce Fisso anasema wasanii wa maigizo nchini hawana …

WALIONUNUA VIWANDA MKOANI MARA

Mkuu wa mkoa wa Mara Dokta Charles Mulingwa amewataka wawekezaji waliouziwa viwanda na serikali mkoani …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *